Mwenge Christian CentreMwenge Christian Centre← Back

Panda Mbegu

Ungana nasi katika kuendeleza huduma ya Injili na ujenzi wa kanisa. Unaweza kutoa mchango wakati wowote au kuwasilisha ahadi yako ya imani.

Changia Uinjilisti

Benki
CRDB
Jina la akaunti
MWENGE CHRISTIAN CENTRE UINJILISTI COLLECTION
Namba ya akaunti

Changia Ujenzi

Benki
CRDB
Jina la akaunti
TAG MWENGE C.C
Namba ya akaunti

Changia kwa Simu

TIGO/YAS
Lipa Namba
Jina la mpokeaji
MWENGE CHRISTIAN CENTER

Hakikisha jina la mpokeaji ni sahihi kabla ya kuthibitisha malipo.

Ahadi ya Imani kwa Ajili ya Kupeleka Injili

Mimi nadhamiria kwa imani kumtolea Mungu wangu mali na/au fedha kwa ajili ya Injili ya Yesu Kristo.

Unaweza kuwasilisha ahadi yako wakati wowote. Fomu hii haina kipindi maalumu cha kampeni.

Fomu ya ahadi za imani itapatikana hivi karibuni.

Ahadi ya Imani

Kuwasilisha fomu hii hakuhamishi fedha. Kwa kutoa mchango sasa, tumia njia za malipo zilizo hapo juu.

Mawasiliano kuhusu Ahadi za Imani

Namba hizi ni za mawasiliano tu. Kwa michango, tumia taarifa za malipo zilizoonyeshwa hapo juu.

Kwa umoja wetu ndani ya Yesu Kristo, tushiriki katika kufikia maono haya. Mungu akubariki sana.