Inapakia ratiba ya wiki…
Karibu Nyumbani mwa Bwana
Mahali pa Kukua,
Kutumika na
Kukutana na Uwepo
wa Mungu.
Tunawakaribisha watu wote katika familia ya T.A.G Mwenge Christian Centre.
Karibu T.A.G Mwenge
Kanisa linalojenga watu, familia na jamii.
Tunawafikia watu kwa Injili ya Yesu Kristo, tunawalea katika Neno la Mungu na kuwaandaa kutumika kwa uaminifu. Kuna nafasi yako hapa.

Karibu Tukutane
Ratiba za Ibada
Karibu uabudu nasi katika ibada zetu za kila wiki. Milango iko wazi kwa kila mmoja.
Matukio katika Picha
Fungua picha za ibada, ushirika, huduma na kumbukumbu mbalimbali za T.A.G Mwenge Christian Centre.
Tazama Picha→“Sala fupi ya leoEndelea na Somo la Jumapili →
Ratiba ya zamu
Zamu za Huduma
Utumishi wako upo hapa
Idara zetu
Tumia vipawa vyako, jenga ushirika na ukue kiroho kupitia mojawapo ya huduma hizi.
Ibada popote ulipo
Furahia Ibada Kiganjani Mwako
Pakua TAG Mwenge App kwenye Home Screen ya simu yako ili uwe karibu nasi wakati wote. Pata kwa urahisi Neno la Leo, ratiba za ibada, zamu za wiki, masomo, matangazo na taarifa muhimu za kanisa letu.
- Kanisa lako karibu nawe
- Taarifa muhimu kwa wakati
- Neno, ratiba na huduma mahali pamoja
☰
Mahali pa kukua katika Kristo.
Habari mpya · Matukio mapya
Habari na Matukio

Siku Kuu ya CA's — Oktoba 2026
Picha chache za siku kuu ya CA's iliyofanyika hivi karibuni hapa kanisani.
Tazama picha za tukio →
Mahubiri na Mafundisho
Endelea kufuatilia huduma za MCC kupitia tovuti na mitandao ya kijamii.
Tazama ↗
Picha za Matukio ya Vijana
Tazama picha nyingine za semina, uinjilisti, outing na ushirika wa vijana.
Tazama picha →Jarida la Wakimbiza Injili
Toleo la December 2025.
Fungua jarida ↗
Kutoka Makao Makuu
Matukio muhimu ya Tanzania Assemblies of God kitaifa.
Tazama ↗Habari, video, machapisho na picha za huduma zitaendelea kukufikia kadiri tunavyozipokea.
JINSI YA KUFIKA KANISANI KWA URAHISI
Karibu TAG Mwenge.
Mwenge, Dar es Salaam, Tanzania. Fungua ramani kupata njia rahisi kutoka ulipo hadi kanisani.
Tazama Ramani ↗


