← BackMwenge Christian Centre

Idara ya Vijana · CA's

Christ's Ambassadors

Mahali pa vijana kukua katika Kristo, kujenga vipawa, kushuhudia Injili na kutumika kwa uaminifu.

KushuhudiaKuabuduNenoHuduma
Viongozi wa CA's Mwenge pamoja na Mchungaji Kiongozi
Jina Rasmi la IdaraCA's · Christ's Ambassadors
Andiko la Idara2 Wakorintho 5:20
Rangi za IdaraBluu, Nyeupe

Kukua · Kutumika · Kuongoza

Vijana walio hai katika Kristo.

CA's inalenga kuwajenga vijana kiroho na kuwaandaa kutumia vipawa vyao katika kanisa na jamii. Maisha ya idara yanajengwa katika Neno la Mungu, maombi, ushirika, ushuhudiaji na huduma.

Maisha ya CA's

Tunakua pamoja kwa vitendo.

Semina ya vijana CA's
01

Neno & Maombi

Kujenga maisha ya kiroho kwa kujifunza Neno la Mungu na kudumu katika maombi.

Vijana katika ushuhudiaji wa mtaani
02

Ushuhudiaji

Kuwafikia wengine kwa Injili ya Yesu Kristo na kuishi kama mashahidi wake kila siku.

Youth Talk ya vijana CA's
03

Vipawa & Huduma

Kutambua, kukuza na kutumia vipawa katika huduma mbalimbali za kanisa.

Timu ya vijana TAG Mwenge
04

Ushirika & Uongozi

Kujenga mahusiano yenye afya, kuwajibika na kukuza kizazi cha watumishi na viongozi.

Tunachofanya

Imani inayoonekana katika maisha.

Semina na mafundisho, maombi, ushuhudiaji, michezo, outing na huduma za kijamii hutengeneza nafasi za vijana kukua, kushirikiana na kutumika.

Matukio katika Picha ↓
Semina & MafundishoKujifunza na kujengeka
UinjilistiKumshuhudia Kristo
Michezo & UshirikaKujenga mahusiano
Huduma kwa JamiiImani kwa matendo

Kuna nafasi yako

Karibu ukue na kutumika pamoja nasi.

Jiunge na familia ya CA's na uwe sehemu ya vijana wanaomfuata Kristo, wanaojifunza na wanaotumia vipawa vyao kwa utukufu wa Mungu.

Jiunge na MCC →